Nityundan Gotriya Bhide Pratishthan
    Quick Registration
 

News
¤

वार्षिक सर्वसाधारण सभा दि. २६ सप्टेंबर २०२१ रोजी तळेगाव येथे आयोजित केली आहे.


 Family List
IMG_HH.jpg - Family Head        IMG_MARRIED_DAUGHTER.jpg - Mahervashin ( Married daughter )
Form No. Name 2nd Edition Page No. Email
37  Mr. Abhishek Vijay Bhide abhishekbhide@redifmail.com 
190  Mr. Abhishek Nandkumar Bhide abhishekbhide86@gmail.com 
216  Mr. Ajay Bhalchandra Bhide  
89  Mr. Akshan Vivek Bhide  
88  Mr. Akshat Vivek Bhide  
213  Mr. Alok Rajeev Bhide alok.bhide@yahoo.com 
34  Mr. Amey Arvind Bhide 677  bhide.amey@gmail.com 
Mr. Amit Dilip Bhide amit_bh_amit@yahoo.co.in 
101  Mr. Amit Prakash Bhide amit.bhide@tatachemicals.com 
125  Mr. Amit Arvind Bhide  
226  Mr. Amit Ratnakumar Bhide arbhide@gmail.com 
134  Miss. Amruta Chandan Bhide  
222  Mrs. Anjali Sandeep Bhide anjalisbhide@hotmail.com 
64  Mrs. Anuradha Charuchandra Bhide  
165  Mrs. Anuradha Govind Bhide 82   
24  Mrs. Aparna Suhas Bhide  
120  Mrs. Aparna Sharad Bhide 294   
107  Miss. Apporva Rajendrakumar Bhide  
69  Mrs. Archana Ashok Bhide  
233  Mrs. Archana Avinash Bhide 598  puruzone@gmail.com 
195  Shri Arun Gopalrao Bhide  
31  Mr. Arvind Narhari Bhide 677  arvindnbhide@rediffmail.com 
122  Mr. Arvind Shripad Bhide  
210  Mr. Arvind janardan Bhide 429  ajbhide@yahoo.co.in 
184  Mrs. Asawari Rahul Patwardhan  
68  Mr. Ashok Purushottam Bhide  
141  Mr. Ashok Laxman Bhide  
110  Mrs. Asmita Pravin Bhide 697  asmita.bhide@yahoo.com 
40  Mr. Avinash Vasudeo Bhide  
127  Mr. Avinash Madhukar Bhide 180   
231  Mr. Avinash Shrikanth Bhide 598   
129  Miss. Bageshree Avinash Bhide 180   
206  Mr. Balwant Dattatray Bhide  
21  Mr. Bhushan Rajaram Bhide bhushanbhide@gmail.com 
132  Mr. Chandan Chintaman Bhide  
66  Mr Charuchandra Chintamani Bhide  
241  Mr Chetan Rajendra Bhide chetan_bhide@rediffmail.com 
57  Mr. Chinmay Shrikrishna Bhide chinmay1981@yahoo.com 
130  Mr. Chintaman Narhar Bhide  
77  Mr. Chintamani Janardan Bhide 393  bhideviru@gmail.com 
85  Mrs. Chitara Vijay Bhide  
178  Ms. Deepankita Sunil Bhide deepankitabhide@gmail.com 
166  Mr. Dhananjay Kashinath Bhide 82   
200  Mr Dhananjay Achyut Bhide bhideda@yahoo.co.in 
242  Mr. Dhananjay Yashwant Bhide  
Mr. Dilip Vasudeo Bhide 547   
18  Mr. Dilip Raghunath Bhide  
84  Mr. Dr. Vijay Krishna Bhide  
126  Mr. Gajanan Sadashiv Bhide  
159  Mrs. Gayatri Kedar Bhide  
159  Mrs. Gayatri Kadar Bhide  
Mr. Girish Sharad Bhide gs_bhide@yahoo.com 
46  Mr. Gopal Anant Bhide  
161  Mrs. Gouri Shriganesh Joglekar grbhide@gmail.com 
65  Mr. Govind Mukund Bhide 690   
164  Mr. Govind Kashinath Bhide 80   
56  Mr. Harshawardhan Shrikrishna Bhide harshwardhan76@yahoo.com 
205  Miss Himali Mukul Bhide himali91@gmail.com 
191  Mr. Janardan Bhide  
144  Mrs.. Janhavi Vivek Bhide vibha.bhide@gmail.com 
111  Mast. Jay Pravin Bhide 697   
217  Mr. Jayant Anant Bhide 542  bhide3851@gmail.com 
192  Mr. Jitendra Janardan Bhide jitendrabhide1984@gmail.com 
95  Mrs. Jyotsna Sharad Bhide  
15  Mrs. Kalpana Sanjay Bhide 565  s.bhide@indiatimes.com,s.bhide@gmail.com 
59  Mrs. Kalpana Vinayak Bhide  
162  Mr. Kashinath Laxman Bhide 80   
118  Mrs. Kavita Pravin Bhide 82   
36  Mr. Kedar Subhash Bhide b_kedar@hotmail.com 
158  Mr. Kedar Prabhakar Bhide  
158  Mr. Kedar Prabhakar Bhide  
115  Mr. Kedar Prabhakar Bhide 82   
211  Mr. Kedar Suresh Bhide kedarsbhide@yahoo.co.in 
148  Mrs. Keerti Prashant Bhide  
203  Mr. Krishnaji Parshuram Bhide 318   
238  Mr. Kumar Vishnu Bhide kumarbhide@gmail.com 
121  Mrs. Kusum Narayan N agarkar  
10  Smt. Lalita Prabhakar Bhide 565  shrikant.bhide@clariant.com 
Mrs. Lata Vasant Bhide  
150  Mr. Madhav Purushottam Bhide Madhavbhide@redifmail.com 
229  Mr. Madhav Bhide  
239  Mr. Madhav Bhargav Bhide madhav1bhide@yahoo.com 
235  Smt. Madhavi Manohar Bhide  
167  Mrs. Madhawi Dhananjay Bhide 82   
73  Mr. Madhukar Shankar Bhide  
131  Mrs Madhumati Chintamani Bhide  
11  Mrs. Madhura Shrikant Bhide 565  shrikant.bhide@clariant.com 
Mrs. Madhvi Prasad Bhide madvi.d@tcs.com 
45  Mr. Mahesh Madhusudan Bhide  
25  Ms. Maitreyee Suhas Bhide  
198  Mr. Makarand Ravindra Bhide mrbhide@rediffmail.com 
Mr. Makarand Ravindra Bhide mrbhide@rediffmail.com 
193  Mrs. Mamjiri Milind Bhide  
237  Miss Mangal Vishwanath Bhide 132  sweety_swap@india.com 
48  Mrs. Mangala Pradeep Bhagvat 660  mangalkul50@yahoo.co.in. 
194  Mrs. Manjiri Milind Bhide  
Mrs. MANJIRI Milind Bhide 26   
Mrs.. MANJIRI ALIAS NIKITA Milind Bhide  
208  Mr. Manohar Shreeram Bhide  
234  Mr. Manohar Bhide  
223  Mast. Mihir Sandeep Bhide mihir1697@gmail.com 
202  Mr. Milind Santosh Bhide 38  milindbhide500@gmail.com 
Mr Milind Digamber Bhide 26  milindbhide_1960@yahoo.com 
244  Mr. Milind Yashwant Bhide milind5054@gmail.com 
243  Mr. Mohan Yashwant Bhide  
128  Mrs. Mohini Avinash Bhide 180   
204  Mr. Mukul Bhide  
92  Mrs. Namita Nitin Bhide 688   
189  Mr. Nandkumar Bhide  
240  Mr. Narayan vasant Bhide narayan_bhide@yahoo.com 
227  Mr. Narendra Bhide  
71  Mr. Nilesh Ashok Bhide nileshbhide@redifmail.com 
219  Mr. Niranjan Wamanrao Bhide  
91  Mr. Nitin Dinkar Bhide 688  nitinbhide1967@redifmail.com / nitin.bhide@pidilit 
196  Mr. Nitin Bhide  
180  Ms. Nrupaja Sunil Bhide  
135  Mast. Om Chandan Bhide  
147  Mr. Paresh Prashant Bhide  
26  Mr. Parikshit Suhas Bhide  
246  Mr. Parikshit Suhas Bhide parixitsb30@gmail.com 
113  Mr. Prabhakar Laxman Bhide 81   
16  Ms. Prachi Sanjay Bhide 565  s.bhide@indiatimes.com,s.bhide@gmail.com 
142  Mrs. Pradnya Vasant Bhide  
44  Miss. Prajakta Surendra Bhide  
99  Mr. Prakash Shankar Bhide  
Mr. Prasad Vasant Bhide bhideprasad@hotmail.com 
30  Mr. Prasad Ramesh Bhide 282  prasad_bhide@yahoo.co.in 
160  Mr. Prasad Kedar Bhide prasad.bhide42@gmail.com 
80  Mr. Prasanna Bhaskar Bhide 448  bhide_pr@yahoo.com 
172  Mrs. Prasanna Subhashchandra Bhide  
146  Mr. Prashant Trimbak Bhide  
109  Mr. Pravin Jivajji Bhide 697  pravinbhide@yahoo.com 
117  Mr. Pravin Prabhakar Bhide 82   
17  Ms. Priti Sanjay Bhide 565  s.bhide@indiatimes.com,s.bhide@gmail.com 
220  Miss. Priti Niranjan Bhide priti.n18@gmail.com 
177  Mrs. Priya Sunil Bhide  
43  Mrs. Priyanka Surendra Bhide  
232  ms. Purva Avinash Bhide 598   
139  Mrs. Radhika Shridhar Ranade 333   
230  Mr. Rahul Madhav Bhide  
163  Mrs. Rajani Kashinath Bhide 80   
93  Mr. Rajas Nitin Bhide 688   
153  Master. Rajas Madhav Bhide  
197  Mr. Rajas Nitin Bhide  
152  Miss Rajashree Madhav Bhide  
207  Mr. Rajendra Shripad Bhide raj_bhide@yahoo.com 
105  Mr. Rajendrakumar Wasudeo Bhide rajendrabhide03@gmail.com 
169  Dr. Rajesh Sharad Bhide reajeshbhide@gmail.com 
29  Mr. Ramesh Ramchandra Bhide 282   
63  Mr. Ramesh Mahadeo Bhide  
225  Mr. Ratnakumar Bhide  
100  Mrs. Rekha Prakash Bhide  
116  Mrs. Renuka Kedar Bhide  
114  Mrs. Rohini Prabhakar Bhide 81   
102  Mr. Rohit Prakash Bhide  
228  Ms. Rucha Narendra Bhide ruchbhide@yahoo.co.in 
79  Miss. Ruta Chintamani Bhide 393  bhideruta@yahoo.co.in 
112  Mr. Sachin Shrikant Bhide sachin_bhide@yahoo.co.in 
52  Mr. Sadanand; Yashwant Bhide sadanand64@yahoo.co.in 
187  Mr. Sadashiv Keshev Bhide 80   
156  Mr. Sandeep Sharad Bhide bhide.Sandeep@yahoo.com 
221  Mr. Sandeep Manohar Bhide sandeepbhide68@yahoo.com 
149  Mrs. Sandhya Trimbak Bhide  
14  Mr. Sanjay Prabhakar Bhide 565  s.bhide@indiatimes.com,s.bhide07@gmail.com 
224  Shri. Sanjay Maadhav Bhide groupious@gmail.com 
98  Mr. Sanjeev Keshav Bhide  
155  Mr. Sarang Sharad Bhide  
38  Mr. Satish Keshav Bhide  
50  Mrs. Seema Sanjay Gangal 674   
20  Mrs. Shailaja Rajaram Bhide  
188  Mrs. Shailaja Sadashiv Bhide 80   
74  Mrs. Shakuntla Madhukar Bhide  
94  Mr. Sharad Hari Bhide  
119  Mr. Sharad Shankar Bhide 294   
154  Mr. Sharad Narayan Bhide  
218  Shri. Sharad Vishnu Bhide 113  ashubhide@yahoo.com 
182  Mrs. Sharmila Madhav Karandikar  
124  Mrs. Sharmila Nitin Puranik  
138  Mrs. Sharwari Shrish Shewalkar 333   
49  Mrs. Sheetal Satish Gangal 660  sheetalgangal@yahoo.com 
97  Mr. Shekhar Keshav Bhide  
157  Mrs. Shobha Sharad Bhide  
Mr. Shrikant Prabhakar Bhide 565  shrikant.bhide@clariant.com 
55  Mr. Shrikrishna Raghunath Bhide  
76  Mr. Shripad Shrikant Bhide shripad_b@hotmail.com 
27  Mr. Shriram Shripad Bhide  
183  Mrs. Shubhada Rajendra Phatak  
62  Mrs. Shubhangi Waman Bhide  
39  Mrs. Smita Satish Bhide  
35  Mr. Subhash Vaman Bhide  
215  Mr Subhash Balwant Bhide 524  bhideshreyas@gmail.com 
171  Mr. Subhashchandra Narahar Bhide bhide.subhash@yahoo.com 
13  Mast. Subodh Shrikant Bhide 565  shrikant.bhide@clariant.com 
75  Miss. Sucheta Madhukar Bhide mvp.sucha@gmail.com 
28  Mr. Sudhir Keshav Bhide  
214  Mr Sudhir Keshav Bhide 520  bhide_sudhir@yahoo.co.in 
23  Mr. Suhas Dattatray Bhide  
209  Mr. Suhas Shridhar Bhide 97  suhasbhide@gmail.com 
245  Mr. Suhas Dattatray Bhide  
81  Mrs. Sujata Prasanna Bhide 448   
90  Smt. Sulabha Dinkar Bhide 687   
19  Mrs. Sunanda Dilip Bhide  
54  Mrs. Sunanda Vasant Bhide  
179  Mr. Sunil Waman Bhide sunilbhide@gmail.com 
47  Mrs. Suniti Vivek Bhagvat 660  ajubatours@yahoomail.com 
83  Miss. Suprita Prasanna Bhide 448   
235  Mrs. Supriya Sachin Phadke  
108  Miss. Surabhi Rajendrakumar Bhide  
133  Mrs. Surashree Chandan Bhide  
41  Mr. Surendra Balwant Bhide surendra_bhide@radiffmail.com 
140  Mrs. Suvarnarekha Aditya Devadhar 333   
12  Master. Swanand Shrikant Bhide 565  shrikant.bhide@clariant.com 
82  Miss. Swapnali Prasanna Bhide 448   
106  Mrs. Swati Rajendrakumar Bhide  
22  Mr. Tejas Rajaram Bhide bhide.tejas@gmail.com 
96  Mr. Tushar Sharad Bhide bhidetushar@gmail.com 
70  Mr. Umesh Ashok Bhide umeshbhide@gmail.com 
123  Mrs. Urmila Arvind Bhide  
42  Smt. Usha Balwant Bhide  
248  Mr. Vainatey Chandrakant Bhide  
32  Mrs Vandana Arvind Bhide 677   
87  Mrs. Vandana Vivek Bhide  
Mrs. Varsha Dilip Bhide 547   
Mr. Vasant Narhar Bhide  
53  Mr. Vasant Ramkrishna Bhide  
143  Mr. Vasant Laxman Bhide  
186  Mr. Vasodeo Mahadev Bhide  
33  Mr. Veejhay Arvind Bhide 677  veejhayabhide@gmail.com 
78  Mrs. Vidya Chintamani Bhide 393  bhide@yahoo.co.in. 
Mrs. Vidya Vishwanath Bhide vidyavbhide@yahoo.com 
137  Mr. Vidyakar Vasudev Bhide 333   
247  Mr. Vijay Vasant Bhide vvbhide2001@rediffmail.com 
103  Mr. Vikas Krishnaji Bhide  
58  Mr. Vinayak Sadashiv Bhide  
60  Mr. Vinayak Keshav Bhide  
173  Mr. Vinayak Vishwanath Bhide vinayak_bhide@yahoo.com 
Mr. Virendra Vishwanath Bhide v_v_bhide@yahoo.co.in 
205  Mr. Vishwanath Diwakar Bhide vdb_bhide@yahoo.com 
Mr. Vishwanath Diwakar Bhide vdb_bhide@yahoo.com 
236  Mr. Vishwanath Bhide  
181  Mr. Vishwnath Shankar Bhide  
86  Mr. Vivek Vijay Bhide  
145  Mr. Vivek Vasant Bhide vivek vbhidestar@gmail.com 
199  Mr. Vivek Yashwant Bhide 204 & 917  bhidemangoes@gmail.com 
185  Mr. Vivekanand Vishwanath Bhide  
61  Mr. Waman Narhar Bhide  
104  Mr. Wasudeo Parshuram Bhide rajendrabhide03@gmail.com 
170  Mr. Yadneshwar Bhalchandra Bhide  
51  Mr. Yashwant Ramchandra Bhide  
168  Mr. Yogesh Sharad Bhide  
201  Mr. Yogesh Anant Bhide 46  yogesh.bhide@kicopl.com 
151  Mrs. Yogini Madhav Bhide yoginimbhide@yahoo.com 
Home  |  Contact Us  |  Sitemap  |  Disclaimer  |  Mail  |  Email  |  Login  |  SMS
2009, All rights reserved Nityundan Gotriya Bhide Pratishthan, Mumbai, India.
Maintained by Infotools, Pune, Bharat
  |   *Last updated on :23 November, 2017   |   Add this website to favorites!